ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยนิดนึงครับ รถถูกชนแล้วหนี (มีคลิป)  (อ่าน 1665 ครั้ง)

ออฟไลน์ eka

Re: ช่วยนิดนึงครับ รถถูกชนแล้วหนี (มีคลิป)
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2011, 04:19:23 PM »
อีกเสียง  ลงช่วงลุงแขกประกัน  อาจได้ เงินแถม เร่งการทำงานท่านตำรวจไทยไปด้วย  ได้2 เด้งเลย

ออฟไลน์ mark

Re: ช่วยนิดนึงครับ รถถูกชนแล้วหนี (มีคลิป)
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2011, 06:56:10 PM »
ลงเลยครับจะได้ประจาณคนขับที่ไม่รับผิดชอบด้วย

ออฟไลน์ NoRtHkub

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2011, 04:01:13 PM »
พอดีพี่สาวเคยถูกมอไซชนเเล้วหนี

พี่ครับตำรวจมีโปรเเกรมสามารถ คีทะเบียนรถ ก็จะรู้ชื่อประวัต ที่อยูต่างๆ

ผมว่าหาเพื่อนหรือญาติที่เป็นตำรวจจะง่ายกว่าครับ

ดูเเล้วตำรวจไม่ทำอะไรเลยครับ

ออฟไลน์ BouKenger

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2011, 11:53:11 AM »
ออกสื่อเลยครับ
ท่านเป็นคนธรรมดา ตำหนวดเขาไม่สน

ออฟไลน์ Bluesky2499

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2016, 06:00:35 PM »
ถึงคุณrugbyboyz
    ผมก็เคยโดนอย่างนี้เหมือนกันWasted time for policeแต่ประกันชอบเพราะเขาสามารถติดตามได้ถึงที่สุด
และเมื่อพบ เขาฟ้องแหลกหากมีหลักฐานและเอกสารแจ้งความ
    สำหรับคุณ...หากไม่มีประกันก็แก้ไขปัญหาเฉพาะหน้าไปก่อนโดยใช้มือดันให้มันดุ้งออกมาหรือใช้ผ้าหนาๆรองไว้แล้วใช้ฆ้อนเคาะ
รอยยุบที่ใหญ่จะดันได้ง่ายคืนสภาพเดิมได้เกือบดีและสีไม่แตก จะมีร่องรอยให้ปวดใจบ้างก็บริเวณขอบของรอยยุบ ผมแก้ไขด้วยตัวเองด้วยวิธีนี้
สภาพความเสียหายของคุณเหมือนของผมเป๊ะเลย...เสียใจด้วยครับ